Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » » ANGALIA CLIP HII IKIELEZEA KIFO CHA PAPA WEMBA NA HISTORIA YAKE KWA UFUPI


Sanga Rulea 1:50 PM 0

R.I.P Papa Wemba. Watu watajifunza mengi kutoka kwako na watachagua lipi litawafaa. Umeondoka na muziki wako limebaki jina tu, wapenzi wako hawatasiki tena sauti yako live. Sisi tuliobaki tunajifunza nini kupitia kifo cha rafiki yetu Papa Wemba. Tujiandae kwani hatuji lililo mbele yetu. Tushi maisha ya hofu ya Mungu kila wakati. Katika kazi yako au eneo lako la kutafutia riziki libariki ili lolote baya litakapotaka kukufikia basi lishindwe kwani kuna nguvu za Mungu. Papa Wemba ametuacha tutabaki kusikia nyimbo zake na yle aliyofanya katika jamii iliyomzunguka. RIP Papa Wemba

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS