Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » APONA KIDONDA CHA MGUUNI, MGUU WAPONA KUKATWA BAADA YA MAOMBEZI YA MCH. NOAH LUKUMAY SIKU YA 10.04.2016 MLIMA WA MOTO MIKOCHENI "B"


Sanga Rulea 2:53 PM 0


Katika Ibada ya Jumapili 17.04.2016 katika kanisa la Mlima wa Moto Mikocheni “B” jijini Dar es Salaam, mama huyu aliweza kumshukuru Mungu kwa kupona kidonda kikubwa katika mguu wake baada ya kufanyiwa maombi siku ya Jumapili 10.04.2016 na hivi ndivyo alivyoshuhudia,
“Bwana Yesu asifiwe sana. Jamani nimeuona mkono wa BWANA, kwa sababu nilikuja hapa kanisani mguu wangu ukiwa umepasuka pasuka, umevimba, unauma, unatoa usaa na maji na siwezi kutembea kabisa. Nimezunguka katika mahospitali mbalimbali, nimefanyiwa vipimo mbalimbali na ilifika kipindi nikalazwa katika hospitali ya Amana. Madakytari wa AMmana walishindwa kunitibu wakanipa rufaa ya kwenda hospitali ya Mhuhimbili, na nilipofika Muhimbili, Daktari akaniambia watachukua vipimo vingine halafu baada ya siku chache niende nikachukue majibu.


Nikamua kufika kanisani siku ya KUFUNGULIWA KWAKO (Deliverance day) na nikamkuta Mch. Noah Lukumay akiombea watu, nikajipenyeza madhabahuni niombewe na yeye akaniombea. Siku Jumapili 10.04.2016 nikaja kanisani nikaombewa na Mch. Noah Lukumay. Bandeji ya kidionda ilidoka hapa kanisani. Siku ya Jumatano nilikuja tena kanisani kwa maombi ya deliverance, kuanzia hapo mguu ukapona. Madaktari walikuwa wameshaniambia kuwa una tatizo kubwa mguu unaweza ukakatwa kabisa, lakini MUNGU amenitetea jaman. Namshukuru MUNGU sana na Bishop Dr. Gertrude Rwakatare nakushukuru sana, watumishi wote, akina mama na kanisa zima nashukuru wahudumu kwa upendo kwani nilipokuwa naumwa walikuwa wakiniuliza naendeleaje..!! Leo hii ni mzima. Asanteni














«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS