Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » BIMA YA AFYA TANZANIA KUTOA ELIMU YA AFYA KWA WANAMUZIKI WA INJILI TANZANIA IKIAMBATANA NA TAMASHA LA MAOMBI NA KUSIFU


Sanga Rulea 1:16 PM 0

Chama cha Muzikiwa Injili Tanzania (CHAMUITA)  kinawatangazia wanamuziki wote wa Injili na wadau nchinmi Tanzania  kuwa tarehe 30.04.2016 kutakuwa na kongamano la CHAMUITA ambalo watu wa BIMA ya afya NHIF watakuwepo kutoa elimu kuhusu umuhimu na faida za wanamuziki kujiunga na mfuko huo wa Taifa wa BIMA ya Afya kwa gharama nafuu kupitia CHAMUITA kwaajili ya kupeana taarifa na mikakati mbalimbali pamoja na kuzipanga zile kamati za CHAMUITA kiutendaji ili kila mmoja ajue kamati yake na kwamba anawajibika kwa nani.
Katibu Muenezi wa Chama Cha Muziki wa Injili Tanzania, Stella Joel

Pia kutakuwa na uimbaji siku hiyo pamoja na maombi yetu ya kawaida. Kongamano litaanza asubuhi mpaka baadae. Tunategemea kuwa na wageni mbalimba siku hiyo. Event nzima itafanyikia katika kanisa la Right House, na kama kutakuwa na mabadiliko utayapata kupitia blogu hii.

Wale wenye kadi na vitambulisho vya BIMA mnaombwa sana kuja navyo ni muhimu sana. BIMA ya Afya imetoa gharama nafuu kwa wanamuziki wa Injili Tanzania kwa kuchangia Tshs. 76,800 tu kwa mwaka badala ya Tshs. 900,000. Mungu akubariki sana.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS