SHILO TANZANIA

SHILO TANZANIA

SHILO TANZANIA 2017

DAVID ROBERT AOMBA MAOMBI YENU JUU YA NCHI ZA AFRICA AKIWA NCHINI MAREKANI

David Robert ambaye yuko nchini Marekani ameweza kuwaomba watu kuziombea nchi za Africa na hive ndivyo alivyopost katika Facebook account yake, "Am glad with what God is doing in South Sudan let us keep on praying for our African baby Nation as they are resolving their National issues. May God grant them the permanent peace."


 David Robert (kulia)


 David Robert
David Robert katikati

SHILOH TANZANIA 2017

SHILOH TANZANIA 2017