Select Menu

News

MAARRIAGE REVIVAL DINNER PARTY 2017

MAARRIAGE REVIVAL DINNER PARTY 2017

BEATRICE WINSTON

BEATRICE WINSTON

NABII RICHARD - BWANA KATENDA TENA

NABII RICHARD -  BWANA KATENDA TENA

EVELYN MSOMA

EVELYN MSOMA

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

TTCL

TTCL

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA KINYONGA FASHION

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» »Unlabelled » MANENO YA KUTIA MOYO KUTOKA KWA MTANGAZAJI WA PRAISE POWER RADIO JOHN KISAKA KWA VIJANA


Sanga Rulea 3:46 AM 0

Hapa kazi tu ndio habari ya Tanzania haijalishi sina ya kazi,vijana sasa wameamua kuyahamisha mashamba kutoka vijijini kuja mjini, Biashara ya mahindi ya kuchoma inasemekana kua inalipa zaidi ya magunia ya mahindi ,kila kona ya jiji la Daresalam utakuta vijiwe vya mahindi ya kuchoma, walaji Wa mahindi hayo wanadai kipindi hiki cha mvuamvua mhindi wakuchoma unakua mtamu zaidi, haya nawe usipitwe namchezo huo Wa meno, hamsini,hamsini-miaaaaaa!!!!!!! Hapo kijana akiandaa mazingira ya kuaza kuchoma mahindi asubuhi hii mbezi jijini Daresalaam.
John Kisaka





«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS