Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » MCHUNGAJI: JPM AANDALIWE MKESHA WA MAOMBI


Sanga Rulea 12:05 AM 0


Rais Dk. John Pombe Magufuli ‘JPM’

Stori: Oscar Ndauka, WIKIENDA
DAR ES SALAAM: Neema ya Mungu! Mchungaji wa Kanisa la AGCT, Mbagala, Samuel Mihogu amewataka watumishi wengine wa Mungu nchini hususan wa jijini Dar kufanya mpango kwa kuchagua siku moja ili kukesha kwa maombi ya kumlilia Mungu azidi kumlinda Rais Dk. John Pombe Magufuli ‘JPM’, Wikienda lina maneno yake.

Akizungumza na gazeti hili mwishoni mwa wiki iliyopita jijini Dar, Mchungaji Mihogu alisema kuwa, kwa mwendo wa Magufuli kikazi anaamini atazalisha maadui, hivyo watumishi wa Mungu wanatakiwa kumwomba Mungu ashushe ulinzi wake juu ya rais ili wabaya wake washindwe kwa kuanzia.

“Magufuli anafanya kazi kubwa sana na nzito. Kutetea kwake wanyonge kwa kuwatumbua vigogo wanaokula pesa za umma lazima kuna watu hawatapenda, kwa hiyo mimi nawaomba wachungaji wengine tupange namna ya kutafuta siku moja tu ya kukesha Uwanja wa Taifa au Leaders (Dar) kwa maombi ili kumlilia Mungu amshushie ulinzi.

“Najua serikali inampa ulinzi wa kutosha lakini maandiko yanasema mlinzi wa kweli ni Mungu. Kwa hiyo pamoja na ulinzi wa serikali, lakini Mungu lazima ahusike,” alisema mchungaji huyo.

Akaendelea: “Kuhusu kulindwa hata Magufuli mwenyewe analijua ndiyo maana katika hotuba zake zote anawaomba Watanzania wamwombee kwa vile kazi anayoifanya ni ngumu

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS