Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » » EXCLUSIVE: MWIMBAJI WA GOSPO ASIYEJUA KISWAHILI PEACEKING DAVID AELEZEA MAISHA YAKE YA KIMUZIKI NA KWANINI AIMBE KISWAHILI, ATOA USHAURI KWA NDOA ZA WATUMISHI WA MUNGU KUWA IMARA


Sanga Rulea 3:48 PM 0

Sikiliza mahojiano kati ya Rumafrica Let Us Talk na mwimbajio wa nyimbo za Injili kutoka nchini Nigeria dada Peaceking David ambaye hajui lugha ya Kiswahili lakini anaimba nyimbo zake kwa lugha ya Kiswahili akielezea maisha yake ya Muziki, kwanini amekuja Tanzania, Kwanini anawapenda Frola Mbasha, Rose Muhando, Christina Shusho, Vocapella na waimbaji wa Tanzania, ushauri wake juu ya ndoa zisizodumu kwa watumishi wa Mungu, ujio wa albamu yake yenye nyimbo sita za Kiswahili, malengo yake ya badae. Pia amesema yupo tayari kufanya kazi ya Mungu na wewe ukimpigia kwa simu  +255 715 851 523 au +255 785 501 594. Facebook utampata kwa Peace David

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS