Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» »Unlabelled » UENDE WAPI TENA KAMA SIO MLIMA WA MOTO MIKOCHENI "B" JUMAPILI HII YA KUFUNGULIWA KWAKO


Sanga Rulea 6:17 AM 0

Umehangaika sana kutafuta amani ya moyo wako lakini hujafanikiwa, sauti ya Mungu inakuita leo njoo…njoo….njoooo uungane na waumni wenzako Mlima wa Moto Mikocheni "B" kwani huko kuna jibu lako. Inaumiza sana kuona mtu anahangaika na hana amani wakati yupo wa kukupa amani ndani ya moyo wako. Kimbilia kwa Yesu sasa ndugu yangu. Acha kuhangaikahangaika kwa waganga ili wakupe dawa upate amani. Mungu wetu wa Mlima wa Moto ana kila kitu kwaajili yako. Acha kuteseka peke yako wakati Mungu ameweka watumishi wa Mungu Mlima wa Moto watakaokusaidia wewe ndugu yangu. Naomba utii haya ninayokuambia na Jumapili hii nikuone Mlima wa Moto saa 3 asubuhi. Mungu akuwezeshe upate nauli ya kufika kanisani kwa Jina la Yesu Kristo.



«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS