Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » KESI YA ASKOFU GWAJIMA 'WAKILI WA SERIKALI AGOMA KUPELEKA MASHAHIDI'.


Sanga Rulea 10:50 PM 0


Upande wa Mashitaka katika kesi ya Askofu Josephat Gwajima, Askafu wa Mkuu wa Kanisa la Ufufuo umekataa kuendelea kupeleka mashahidi wake katika Mahahaka yaHakimu Mkazi Kisutu kwa madai ya kutaka kesi isimamishwe ili isikilizwe rufaa yao.

Upande wa mashitaka ulipeleka mahakamani hapo notisi ya rufani tarehe 25 Aprilimwaka huu, kupinga kutopokelewa kwa ushahidi wao wa CD na picha zilizopelekwa mahakamani hapo.


Shadrack Kimaro, Mwanasheria Mwandamizi wa Serikali aliiomba mahakama kuwa, kesi hiyo isimamishwe mpaka utakapotolewa uamuzi wa rufaa ya kupinga kukataliwa kwa ushahdi wa CD na picha zilizofikishwa mahakamani hapo kama kielelezo cha kesi hiyo.

Shadrack amesema kuwa, ushahidi huo ulioambatana na ripoti ya mtaalamu wa picha na barua ya ZCO iliyokwenda kwa mtaalamu wa picha, vyote vilikataliwa mahakamani hapo.

Hata hivyo, upande wa mshtakiwa uliomba mahakama kufuta kesi hiyo kutokana na upande wa mashitaka kukosa ushahidi na kwamba kesi haiwezi kusimamishwa kutokana na kungojaa rufaa iliyokuwa bado haijafunguliwa.


Cyprian Mkeha, Hakimu Mfawidhi baada ya kusikiliza pande zote mbili amesema kuwa, kesi hiyo itatajwa tena tarehe 2 Juni mwaka huu.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS