Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » KUTANA NA HARAKATI ZA DANNY KIBAMBE AKIWA NCHINI UJERUMANI


Sanga Rulea 3:37 PM 0



Mwanamuziki mahili wa kundi la Glorious Worship Team (GWT) Danny Kibambe ambaye kwa sasa yuko nchini Ujerumani, ameijuza Hosanna Kwanza kuwa yupo nchini Ujerumani toka tarehe 15 March 2016 akifanya muziki na Bendi iitwayo Circus.Kabla ya kwenda ujerumani Danny alikuwa nchini Marekani kisha alirudi nchini na badaye akaelekea nchini Ujerumani aliko mpaka hivi leo.Haya ni mahojiano ya Hosanna kwanza na Danny

Hosanna kwanza:Unauonaje muziki wa Tanzania ukilinganisha na level za Germany?
Danny Kibambe:Wenzetu wako mbali lakini na sisi tunafanya vizuri kwa sehemu yetu japokuwa Muziki ni mpana sana kikubwa ni kuendelea kunyenyekea na kujifunza zaidi.

Hosanna Kwanza: Ukiwa Ujerumani una miss nini hasa kutoka Tanzania

Danny Kibambe: Duuhh Kwanza Kampani (Marafiki) nawamiss mno pia madarasa yangu ya Vocal Training, am a Vocal Trainer,pia nkiwa Bongo nlikuwa nafanya kazi part time na studio nne tofauti so namiss hivyo.

Danny akiwa na mama yake nchini Marekani mwaka 2013

Hosanna Kwanza:Nini mipango yako ya baadaye katika muziki

Danny Kibambe:Binafsi nataka muziki wangu ufike mbali na ninatarajia kufungua studio yangu binafsi pindi nkirudi bongo(Tanzania)

Hosanna Kwanza:Danny umefanya muziki muda mrefu tueleze kwa mtazamo wako kwa wapigaji wa Keyboard nchini ni nani unamkubali sana?

Danny Kibambe: Ki bongo bongo aisee namkubali Jimmy Kimutuo jamaa yuko vizuri pia najikubali mimi mwenyewe pia.

Baada ya kurudi nchini akitokea ujerumani Danny anatarajia kufanya tamasha la Kusifu na Kuabudu jijini Mwanza akishirikiana na kanisa la Hosanna Christian Centre chini ya Hosanna Praise Team.

Makala hii imeandikwa na Adolph Robert Nzwalla

Source: Hossana Kwanza

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS