Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » » MCH. NOAH LUKUMAY: TAMBUA MUUJIZA WAKO


Sanga Rulea 3:32 PM 0


Siku ya Jumapili 01.05.2016 katika kanisa la Mlima wa Moto Mikocheni “B” Noah Likumay alikuwa na haya ya kusema , Zakayo alipokuwa akipanda juu ya mbuyu watu walimshangaa kumbe alikuwa anatafuta muujiza wake, na wewe uliyoko hapa Mlima wa Moto Mikocheni “B”ni lazima upate muujiza wako, . Waliokuwa wanakudharau watakuheshimu ukiwa juu. Ni lazima urejeshewe heshima yako. Lazaro alikuwa anadharaulika na kila mtu alikuwa anamchukia anamuona mtu wa chini, lakini alipojiunganisha na network ya Mungu akakubalika.Yesu akaangalia Lazaro akasema huyu mtu siyo wa kawaida. Yaani kuna mitandao mahali fulani inayosababisha networks zikubaliane, yaani hata kama kuna mahali unafukuzwa mtambo unasababisha ukubalike kwa Jina la Yesu. Leo nakuunganisha na upako wa kibali chako, leo nakuletea upako wa kurejeshewa.


Mch. Noah Lukumay

Mama mmoja alifiwa na mtoto wake lakini akajua huyu mtoto ametoka kwa utambi, akamwambia Mtumishi wa MUNGU ,mbona umenihadaa? Yule mtoto ambaye umenipa ashakufa, alipokufa yule mtoto akaambiwa na mtumishi mmoja aapeleke fimbo akaweke juu ya mtoto, na alipopeleka ile fimbo jamaa akarudi akasema fimbo haijaleta matokeo, akapeleka tena akasema lakini bado haijaleta majibu, akambiwa irudishe lakini kabla hajairudisha mtambo (network) ukanyanyuka wenyewe. 
Leo napeleka mtambo (network) kwenye biashara yako, mambo yako ambayo yameshindikana leo naingiza mtambo (network), waliokucheka watasherehekea na wewe, waliokudharau watachekelea na wewe, waliosema haufanikiwi watasherehekea.
Akanyanyuka jamaa akaenda kwa madaha akienda taratibu, mtoto amekataa fimbo, amekataa mtu uliyemtuma sasa mimi mwenyewe nimekuja sasa, akakutana na huyu mtoto amenyamaza kimya akamwambia leo ninaingiza kilichomo ndani yangu kiingie ndani yako. Sasa kama una imani na Askofu Gertrude Rwakatare biashara yako inakwenda kunyanyuka leo, pokea kwa imani, sema amina.



 







 





























«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS