Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » BAHATI AMKARIBISHA WILLY PAUL FOR LUNCH, TEGEMEA NEW JOINT TOKA KWAO


Sanga Rulea 3:13 PM 0

Bahati na Willy Paul Msafi kwa sasa ndio inaaminika wanaongoza kwa sehemu kubwa Gospel Music Industry ya nchini Kenya.Siku chache zilizopita Bahati akiwa na watoto wake alimualika Willy Paul kupata chakula cha mchana kisha kila mmoja wao alipost picha zikiwaonyesha wakiwa pamoja huku Willy paul akisema kupitia page yake ya facebook kuwa “I swear nimeshiba ata siezi amka”Kukutana huku hakukutarajiwa na wengi hivyo kumeleta picha mpya njema kwa muziki wa injili nchini humo.

Bahati kushoto, kulia ni Willy Paul

Hapo nyuma wawili hao walikuwa marafiki sana kabla ya hawajatoka kimuziki lakini baada ya kila mmoja wao kufika juu ghafla kukatokea kutokuelewana kati yao.Msuguano huo ambao wao wanadai ulikuzwa na media ulichangia kwa sehemu kwa wao kuenguliwa kwenye tuzo za muziki wa injili nchini humo maarufu kama Groove Awards 2016.Kuenguliwa huku kulijikita hasa kwenye hoja kuwa kama kweli wawili hawa wanafanya muziki wa Injili kwa nini wachukiane wakati wamezibeba chapa za kristo? Hivyo sababu hii na nyingine ziliwaweka kando kwenye tuzo hizo.

Pichani ni Willy Paul na Bahati wakiwa wamepiga magoti na kupatanishwa kisha wakafanyiwa maombi,hii ilikuwa ni siku ya ufunguzi wa Groove AWARDS 2015

Akizungumza na waandishi wa habari Willy Paul Msafi amesema kwa sasa wanaaangalia namna ya wao wawili kufanya kazi ya pamoja, lengo ni kuupasha umma habari ya Upendo na Amani hususani wale walioamini kwamba kuna chuki baina yao.Lets wait for their new joint

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS