Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» »Unlabelled » BISHOP DR. GERTRUDE AMWAGIA SIFA ZA KUTOSHA KWA CHRISTINA SHUSHO


Sanga Rulea 3:23 AM 0

Siku ya Jumapili 19.06.2016 katika Ibada ya Kupeleka Waraka Mbele za Bwana iliyofanyika katika kanisa la Mlima wa Moto Mikocheni "B", Bishop Dr. Gertrude Rwakatare alikuwa na haya ya kusema, "Ninayofuraha ya pekee sana kwaajili ya mwimbaji wa nyimbo za Injili Christina Shusho. Amekuwa akihudumu tangia akiwa msicha mdogo. Nakumbuka alivyokuja hapa kanisani kwa mara ya mwisho alikuwa mwembamba sana, lakini ninachomshukuru Mungu ni kwamba bado anaendelea kulinda ushuhuda.Na mimi ninafurahi sana katika huduma yake kuwa “Quality” kwa kila jambo. Yaani ni kama mzungu Fulani, kiatu chake “Quality” nguo yake “Quality”.

Unajua mtu anaweza kujivalia vyovyote lakini Christina Shusho amekuwa akichagua mavazi mazuri kwaajili ya BWANA na yenye heshima. Mungu amempa “shape” na kila kitu, ni mwanamke mzuri, muangalie alivyojisimamisha. Lakini wangekwa watu wengine wangeanza kutikisa miili yao vibaya ili watu washikwe na tamaa ya mapenzi. Mimi nasema usikatike hapa kanisani kakatike chumbani kwako huko na sio hapa madhabahuni.

Mimi ninafurahia sana mtu akiwa “Order”. Nyimbo zake ni nyimbo za kiutu uzima, za heshima, ni tamu na ukicheza hutokwi na jasho"



«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS