Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » HABARI KUTOKA HOSANNA KWANZA: BAADA YA KUSHINDA TUZO YA GROOVE NCHINI KENYA CHRISTINA SHUSHO AMEYASEMA HAYA


Sanga Rulea 3:48 PM 0

Mwimbaji wa nyimbo za injili anaye fanya vizuri Tanzania na Afrika mashariki Christina shusho amesema uwepo wa vyombo vya habari kutosha vinavyo tangaza zadi muziki wa injili nchini Tanzania itasaidia kuongeza idadi ya watu walio okoka na kupunguza idadi ya watu ambao bado hawaja mpokee yesu.

Akizungumza na Hossana kwanza muimbaji wa muziki wa injili ambaye ni mshindi wa Groove awards katika kipengele cha East and central artist of the year 2016 Christina Shusho amesema uwepo wa vyombo vya habari vinavyo saidia muziki wa injili inakuza na kuongeza wigo wa watu kumjua mungu .

Shusho ambaye amekuwa mshindi mara kadhaa wa tuzo za Groove Awards amesema katika mataifa ambayo muziki wa injili unafanya vizuri na watu wengi wanamfahamu Mungu vyombo vya habari vimekuwa chachu kubwa kuutangaza muziki wa injili na injili kwa ujumla.

Aidha Shusho ameshukuru pia wadau mbalimbali wa muziki wa injili ambao wamempigia kura na kumfanya ashinde tuzo hii ya East and central of the year 2016.Amesema anaproject mbalimbali na tayari ameshapata watu ambao watamsaidi kufanya muziki wake ambao anaufanya uzidi kutambulika zaidi kimataifa na sio Tanzania pekee wala Afrika bali Dunia Nzima.

Hata hivyo Amewataka wadau wa muziki wa injili kupokea tena kibao chake kipya kinacho tambulika kwa jina la Unataka akutendee nini ?

Nimekuwekea sauti ya chistina shusho hapa chini akieleza zaidi kuhusu ushindi wake wa tuzo hii ya Groove awards 2016

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS