Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » MAMA RWAKATARE KUFANYA IBADA MAALUM JUMAPILI


Sanga Rulea 1:15 AM 0

Stori: Mwandishi wetu, Risasi Jumamosi
Dar es Salaam: Kanisa la Milima ya Moto ‘Mikocheni B Assemblies of God’ linaloongozwa na Mchungaji Kiongozi, Mama Getrude Rwakatare limeandaa ibada maalum kwa ajili ya kukabidhi taifa mikononi mwa Mungu kwa miezi sita ijayo.

Bishop Dr. Gertrude Rwakatare

Kwa mujibu wa Mama Rwakatare, ibada hiyo itafanyika Jumapili ijayo kwenye kanisa hilo lililopo Mikocheni jijini Dar es Salaam kuanzia saa 4 asubuhi hadi saa 7 mchana.

Alisema kuwa ni ibada maalum kwa kuwa waumini watapata nafasi ya kuwaombea viongozi mbalimali, kuwaombea mawaziri, bunge na uchumi wa nchi.

“Kuna mambo kama matatu ya kuombea. Kwanza tutaikabidhi nchi kwenye mikono salama ya Mungu, tutaomba kwa ajili ya vio ngozi, mawaziri, bunge letu na uchumi kwa ujumla,” alisema mama Rwakatare.

Aliongeza kuwa, katika ibada hiyo maalum, pia wenye matatizo mbalimbali wataombewa na kufunguliwa.



«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS