Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » MKE WA RAIS MAMA MAGUFULI AMSHUKURU NABII T.B JOSHUA


Sanga Rulea 4:21 PM 0

Mke wa Rais, Janeth Magufuli amewaomba viongozi kusimamia na kuhakikisha misaada yote inayotolewa kwa ajili ya wazee na watu wenye mahitaji maalumu inawafikia walengwa.Pia, alimsifu mhubiri wa Nigeria, TB Joshua kwa kujitoa katika kuwasaidia wazee na watu wasiojiweza nchini huku akiitaka jamii iige mfano huo.

Mama Magufuli alisema hayo alipokuwa akitoa misaada katika Kituo cha Kaseka cha Wazee na Walemavu wa Ukoma kilichopo wilayani hapa Mkoa wa Mtwara.“Niombe viongozi waliopo hapa kuhakikisha walengwa wanafaidika na misaada wanayopata, tayari nimepata malalamiko mengi kutoka kwa Wasukuma wenzangu kule Mwanza, yanavunja moyo. ‘‘Naomba watu wasiuze wala kuiba ni dhambi kubwa ukichukua chakula cha mtu mwenye mahitaji na asiyejiweza hiyo laana itakufuatilia kwa sababu ni sadaka ishaombewa,” alisema.



Nabii TB Joshua


Mama Magufuli kwa kushirikiana na Mke wa Waziri Mkuu, Mary Majaliwa walikabidhi misaada mbalimbali ikiwamo vyakula, nguo, saruji, vitanda na magodoro ambavyo vimetolewa na TB Joshua, kampuni ya Super Doll, Dangote na viongozi wanawake wa Mkoa wa Mtwara.“Niombe wizara, taasisi, Serikali na mashirika ya ndani na nje kuiga mfano wa TB Joshua kwani hakuangalia utaifa wala dini, uwapo wetu hapa unaonyesha ni namna gani nchi na mila zetu za Kitanzania zinavyothamini na kuheshimu wazee na watu wenye mahitaji maaalumu,” alisema Mama Magufuli.

Mwenyekiti wa wazee hao, Cosmas Mbego aliwashukuru waliotoa misaada hiyo akisema wanashangazwa kwani hawakuwahi kutembelewa na wake wa viongozi waliopita.“Lakini niseme ukweli maji huwa hatupati. Mlipokuja ninyi yanatoka lakini mtakapoondoka watayafunga,” alisema Mbego. Mkuu wa Mkoa wa Mtwara, Halima Dendego aliwahakikishia wazee hao kuwa tatizo la maji limeondoka na watakapoondoka yataendelea kutoka

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS