Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » ODAMA: FILAMU ZITATUUA NJAA


Sanga Rulea 12:40 AM 0



Stori: Boniphace ngumije

MWANADADA anayeuza sura kwenye filamu za Kibongo, Jennifer Kyaka ‘Odama’ amesema kuwa kutokana na namna soko la filamu lilivyododa kwa sasa, kuna kila dalili za wasanii kupigika kiasi cha kufa njaa ikiwa tu hawata jichanganya kwenye michongo mingine.

Akipiga stori na gazeti hili, Odama ambaye filamu yake ya Mkwe iko sokoni aliongeza kuwa tofauti na siku za nyuma ambapo wasanii walikuwa wanatoa filamu sokoni mara kwa mara, wakati huu imekuwa ikiwalazimu kutoa kwa kusikilizia maana hali si nzuri kabisa.

“Soko la filamu kwa sasa limekuwa gumu sana, mtu usipokuwa makini unaweza kufa njaa kama huna michongo mingine, mimi ninafikiri wadau wa filamu wazidi kuwekeza kama wakati wa nyuma ili lirudishe morali,” alisema Odama.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS