Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » » VIDEO# PAUL CLEMENT KUOA 2018,NIKWELI ANA MANAGEMENT MPYA,ANASEMAJE KUHUSU MPENZI WAKE?


Sanga Rulea 11:21 AM 0

Star wa muziki wa gospel Tanzania Paul Clement amefunguka na kueleza kwa nini aliamua kutoka kwenye kusimamiwa kazi zake na ndugu Prospar mwakitalima na kuamia Fisher Record. Kwenye mahojiano yake na studio za unclejimmytz Paul aliweza kufunguka kuhusu maisha yake pamoja na mpenzi wake anaye tarajia kumuoa 2018. Pia aliweza kueleza mengi yanayo husu maisha yake pamoja na kusaini mkataba na kampuni mpya itakayo simamia kazi zake zote ikiwemo kusambaza na kuzitangaza kimataifa. Pia aliweza kueleza ni namna gani amekua akikabiliwa na changamoto ya kupendwa na wadada hasa anapokua kwenye huduma.
Ungependa kujua mengi kuhusu Paul Clement…….Kwa hisani ya Unclejimmytz tazama video hapo chini.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS