Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » VIDEO: TANZANIA INATENGENEZA HELICOPTER, JULY ITAFANYIWA MAJARIBIO


Sanga Rulea 12:25 AM 0


Tanzania kwa mara ya kwanza imeingia kwenye headline baada ya Mtanzania wa kwanza ambaye anatengeneza helcopter itakayokuwa na uwezo wa kuchukua abiria wawili na ambapo mpaka sasa shilingi millioni tatu zimeshatumika.

Injinia Abdi Mjema ndiye anayeitengeneza helcopter hiyo katika chuo cha ufundi Arusha na hadi kufikia July mwanzoni itaanza majaribio ya awali.

>>>’Ubunifu wa kutengeneza huu ni wa kwangu mwenyewe lakini kuna baadhi ya vitu tumetazama kwa wenzetu ambao tayari wameshatengeneza ndege ambzo zinatumika kwenye maisha yetu ya kila siku, kwa sababu ni ngumu kungudua kila kitu peke yako lakini vitu vingine tumeviendeleza wenyewe’:- Injinia Abdi Mjema

Unaweza kuangalia video hii hapa chini

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS