Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » TUNAKUPONGEZA WEWE ULIYEOKOKA SIKU YA JUMAPILI 19.06.2016 KATIKA KANISA LA MLIMA WA MOTO MIKOCHENI "B"


Sanga Rulea 12:02 PM 0

Tuna kila sababu ya kukupongeza wewe uliyeamua kuokoka siku ya Jumapili 19.06.2016 katika kanisa la Mlima wa Moto Mikocheni "B" linaloongozwa na Bishop Dr. Gertrude Rwakatare. Uamuzi wako ni sahihi kabisa na una kila sababu ya kumshukuru Mungu wako kwa kukuongoza na kukutia moyo katika maamuzi magumu na yenye faida ya kumtumikia Mungu.

Wapo watu wengi sana wanapitia taabu na wengine wanakula raha za dunia lakini hawajabahatika kupata maono hayo ambayo umeyapata kupitia Roho Mtakatifu. Wengine wanatamani kuokoka lakini kuna nguvu fulani imewakaba na hawana msaada wowote, lakini wewe ulijinasua kat0ika mtego huo na sasa uko huru kabisa.

Sasa umeanza maisha mapya, na katika safari hii kuna mlima wa mabonde, na yakupasa kusafiri na kupitia hayo yote ili ufike kule unakotaka kufiika, Imani yako na ujasiri wako ndio utakaokufikisha mbinguni na sio mtu anaweza kukufikisha mbinguni. Huu ni muda wako mzuri wa kuishi maisha matakatifu ya kumpendeza Mungu na pia kuwa karibu sana na watumishi wa Mungu kwa kufuata yale wanayokufundisha kwani wao ni chombo cha Mungu.

Unahitaji kusoma sana Neno la Mungu na kuyafuata yale unasoma katika Biblia yako. Kila unachosoma katika Biblia yakupasa kukifanyia kazi ili kiweze kuleta matunda katika maisha yao.

Simama imara kwa kuwaleta watu klwa Yesu kwa njia ambayo Mungu atakuambia uitumie. Yawezekana ikawa kwa njia ya uimba, misaada, kuhubiri, kuandika habari njema katika mitandao, kushuhudia, kusambaza kazi za Mungu, kuwatia moyo wenye uhitaji wa faraja, kutangaza radioni au katika TV, kucheza, kuingiza n.k.

Muombe sana Mungu akupe kitu cha kufanya katika kazi yake. Usikae kanisani ukawa ni mtu wa kupokea tu kutoka madhabahuni, jishughulishe ili Mungu akuinue na kukubariki katika kazi yako. Mungu na akubariki sana na uzidi kuhudhuria ibada za Mlima wa Moto Mikocheni "B"







BAADA YA KUONGOZWA SALA YA TOBA NA KUOMBEWA WALIPELEKWA BAHARINI KUBATIZWA
























«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS