Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » MCH. OTIENO. HAJIALISHI WAMEKUSEMA KIASI GANI LAKINI MUNGU ANAKUKUMBUKA SONGA MBELE


Sanga Rulea 3:15 PM 0

Mch. Otieno wa kanisa la Mlima wa Moto Bunju siku ya Jumanne 19.07.2016 katika semina ya Wiki ya Kukumbukwa na Mungu inayoendelea katika kanisa la Mlima wa Moto Mikocheni "B" jijini Dar es Salaam Tanzania mpaka 24.07.2016 alikuwa na haya ya kusema, "Bwana yesu asifiwe. Jamani hii ni wiki ya kukumbukwa na Bwana. Haijalishi ni watu wangapi wamekushusha katika mipango yako. Wanadamu wanaweza kuongea juu yako, wanaweza wakakushusha, lakini siku ya leo ya kukumbukwa na Mungu, Bwana atakutoa chini na atakuweka juu. Bwana atakuunganisha na watu wanaostahili. Wewe waache wakushushe lakini waambie Bwana amekukumbuka siku ya leo. Na hii wiki utakumbukwa na watu waliokusahau watasema, “Kumbe yupo Mungu wa Mlima wa Moto Mikocheni"B"

 Mch. Otieno
 









 


 


 



Mwandishi na Picha: Rumafrica















«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS