Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » MTANGAZAJI WA CAPITAL TV AUNGANA NA WAOKOVU WAPYA NA KUAMUA KUOKOKA SIKU YA JUMAPILI 10.07.2016 MLIMA WA MOTO MIKOCHENI "B"


Sanga Rulea 2:54 PM 0

Tuna kila sababu ya kumshukuru Mungu kwaajili ya hawa ndugu zetu walioamua kuokoka siku ya Jumapili 10.07.2016 katika kanisa la Mlima wa Moto Mikocheni "B" na kuongozwa sala ya toba na wachungaji wa kanisa hili. Baada ya kuongozwa sala ya toba waliweza kuombewa na baadae walipelekwa baharini kubatizwa. Mungu anazidi kuwalinda kwani siku ya Jumanne walinza rasmi masomo ya kukulia wokovu hapo hapo kanisani na baada ya hapo maombezi yatafanyika kuwalinda na maadui wasiwarudishe nyuma.

Katika safafri hii ya kwenda kwa Baba mbinguni, kulikuwepo pia na mtangazaji wa Capital TV ambaye naye aliamua kukokoka baada ya kuona rafiki zake aliokuwa nao mitaani wameokoka na pia kutokana na nafsi yake kumsukuma kuokoka.
Kushoto ni Mtangazaji wa capital TV akiwa na nguo ya kuvaa wakati wa kubatizwa

Sasa ni zamu yako wewe ambaye hujaokoka, kuokoka sasa. Mungu anakuita siku ya leo, umpokee awe Bwana na Mwokozi wa maisha yako. Unaweza ukawa unapitia mapito magumu na usijue adui yako ni nani, lakini ukiokoka Mungu atakupa mwanga na utatambua mbaya wako na utaweza kumuangamiza. 


Mungu akubariki sana. Ibada zetu zinaanza saa 3 asubuhi hadi mchana hapa kanisani Mlima wa Moto Mikocheni "B" jijini Dar es Salaam. Usafiri ni bure kuanzia kituo cha mabasi cha Makumbusho au Mwenge Mataa, utaona gari letu la Mlima wa Moto Mikocheni "B"

WAOKOVU WAPYA WAKIJIANDAA KUELEKEA BAHARINI KUBATIZWA






SAFAFRI YA KUELEKEA BAHARINI ILIANZA





 Hawa nyuma ni mtangazaji wa Capital TV na mke wake

WAKIFANYA MAOMBI KABLA YA KUANZA KUBATIZWA





WAKIELEKEA KWA WAINJILISTI TAYARI KUBATIZWA











 Mtangazaji wa Capital TV, wa tatu kutoka kushoto















 Mtangazaji wa Capita TV





























Mwandishi na Mpiga Picha: Rumafrica

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS