Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » MWANAMUZIKI SIZE 8 AFUNGUA SHULE YA CHEKECHEA


Sanga Rulea 4:03 PM 0

Mwanamuziki wa Injili nchini Kenya Size 8 hivi karibuni ameutanabaisha uma kwamba shule yake ya chekechea itakuwa ikiendeshwa pasipo wazazi kugharamia.Kwa Mujibu wa Size 8 shule hiyo iitwayo GOD GIFT KINDERGARTEN itakuwa ikitoa Sare za shule, Chakula na gharama zote za walimu zitakuwa Bure.
Dj Mo mume wa mwanamuziki huyo amesema hatua hii ya size 8 ni sehemu ya yeye kurudisha fadhila kwa jamii, lengo kubwa la shule hii ni kuwawezesha wazazi wasiokuwa na uwezo wa kulipa gharama za elimu ya Awali kwa watoto wao. Hatua hii ya Size 8 ni changamoto kubwa kwa wanamuziki wa Injili nchini Tanzania nao kufanya kwa sehemu zao.
Darasa la Wanafunzi wa GOD GIFT KINDERGARTEN

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS