Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » WANANDOA WAKIMSHUKURU MUNGU KWA KUWAFANIKISHA KATIKA HARUSI YAO MLIMA WA MOTO MIKOCHENI "B"


Sanga Rulea 2:54 PM 0

Hawa ni waamini wa kanisa la Mlima wa Moto Mikocheni "B" ambao kwa neema ya Mungu waliweza kufunga ndoa yao katika kanisa la Mlima wa Moto Mikocheni "B", na siku ya Jumapili 10.07.2016 waliweza kufika katika madhabahu ya Mlima wa Moto Mikocheni "B" na kumshukuru Mungu kwa sadaka kwa matendo makuu aliyoyafanya katika zoezi zima la harusi. Pia walimshukuru sana Bishop Dr. Gertrude Rwakatare kwa mchango wake na jinsi alivyowalea mpaka sasa wamekuwa mume na mke. Walimshukuru mchungaji wa maswala ya ndoa na Mchungaji kiongozi wa Mlima wa Moto Mch. Noah Lukumay kwa mafundisho yake na uvumilivu wake. Wanandoa hawa waliwashukuru wazee wa kanisa, vijana na kila mtu aliyehusika katika harusi yao. Alimaliza kwa kusema, "Mungu awabariki sana"








«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS