Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » 21.08.2016: MAMA ASHUHUDIA JINSI MUNGU ALIVYOMTETEA KATI YAKE NA NDUGU ZAKO JUU YA IMANI NA PIA ALIVYOWEZA KUMUOMBEA NDUGU YAKE NA KUPONA


Sanga Rulea 3:10 PM 0


Tuna kila sababu ya kumshukuru Mungu kwa huruma zake anazofanya katika kanisa lake la Mlima wa Moto Mikocheni "B". Watu wengi sana wamekuwa wakishuhudia jinsi Mungu anavyowatendea baada ya kufanyiwa maombezi na Bishop Dr. Gertrude Rwakatare (Mama wa Upendo). Mungu amekuwa mwaminifu sana na amekuwa akitekeleza kile alichowaahidia watoto wake.

Siku ya Jumapili 21.08.2016 mama mmoja aliweza kushuhudia Mungu jinsi alivyompigania katika mgongano wa kiimani na ndugu zake na jinsi Mungu alivyoweza kumtetea katika jaribu hilo na kumshangaza kwa muujiza wa kumponya ndugu yake. 

Tunaomba uzidi kufuatilia post zetu, kwani tupo katika maandalizi ya shuhuda hii.
Tunakualika katika TAMASHA LA MALOMBEZI ya Jumapili hii saa 3 asubuhi Mlima wa Moto Mikocheni "B", utaweza kuhubiriwa na mtoto wa miaka 5 Nice mwenye uwezo mkubwa sana wa kuijua Biblia, mahesabu ya sekondari, uimbaji, ualimu n.k. Mungu ana jambo na wewe...KARIBUNI SANA

 Mch. Prisca Charles (kulia) akiongea jambo na mama aliyeweza kushuhudia
 Kutoka kushoto ni Mch. Otieon, Mch. Prisca, Mhusika wa shuhuda na Bishop Dr. Gertrude Rwakatare (Mama wa Upendo)

 Mch. Noah Lukumay (kushoto)

 Mch. Fransis Mahichi (kulia) na Mch. Elizabeth Lucas (wa tatu kutoka kulia)

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS