Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » APOSTLE SANJERI KUTOKA MAREKANI ASHANGAZWA NA KANISA LA MLIMA WA OTO MIKOCHENI "B" NA KUJIKUTA YUPO KANISA HAPO SIKU YA JUMAPILI 28/08/2016


Sanga Rulea 2:13 PM 0

APOSTLE  Sanjeri ambaye (Mkongo kwa asili) na mke wake (Mmarekani) kutoka Marekani siku ya Jumapili 28.08.2016 waliweza kuwasalimia waamini wa Mlima wa Moto Mikocheni “B”, alikuwa na haya ya kusema, “Tulikuwa na mkutano mahali lakini Mungu alitusimamia tukamaliza salama. Wakati tumefika hapa Tanzania tulikuwa tumefikia Hotel fulani hapa Dar es Salaam. Nilimpigia dereva wangu nikamwambia, “Bwana sijui kanisa la Mlima wa Moto liko wapi?”. Akasema, “Mimi ninapajua”. Namshukuru Mungu na leo hii nimeingia katika kanisa hili kwa mara ya kwanza na mke wangu ni mara yake ya kwanza kuja Tanzania. Nilipoingia mahali hapa nimesikia upako wa tofauti sana, nimesikia kitu tofauti ndani yangu, uwepo wa Mungu umetanda. Ninachotaka kusema ni kwamba kuna baadhi ya makanisa mengine hata Roho wa Mungu. Ninakuomba sana tuzidi kumtafuta Mungu kwa bidii.

 Kutoka kulia ni Aspostle Sanjeri, Mrs. Sanjeri na Bishop Dr Dr. Gertrude Rwakatare











«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS