Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » BISHOP DR. GERTRUDE RWAKATARE NA MCH. NAOH LUKUMAY WAONGOZA IBADA YA KUVUNJA NIRA NA NGOME ZA SHETANI MLIMA WA MOTO MIKOCHENI "B"


Sanga Rulea 2:48 PM 0

Kama tulivyoambiwa kuwa Jumapili ya 14.08.2016 ni Jumapili ya kuvunja Ngome za Shetani, waamini wa kanisa la Mlima wa Moto Mikocheni "B" wakiongozwa na Bishop Dr. Gertrude Rwakatare wa kanisa hilo pamona na Mch. Noah Lukumay wakishirikiana na wachungaji na watumishi wa kanisa hilo waliweza kufanya maombezi ya kuvunja kazi za shetani na kumuomba Mungu aingilie kati kuwaokoa watu hawa ambao wamekuwa katika tope la mateso kwa muda mrefu sana. Hakika maombi haya yaliweza kufanya kazi kwani kuna watu walionekana kupiga makelele na wrengine kukimbia kanisani kutokana nammoto wa Yesu Kristo uliokuwa ukiuunguza kazi za shetani. Watu walitokwa na mapepo, majini na aina ya vifungo vyao. Mungu aliwaweka huru.

Ibada hii ilifabnyika barakja kwa walio wengi kutokana pia na uwepo wa Mungu uliokuwepo katika eneo la kanisa zima. Watu wengine waliweza kupokea Roho Mtakatifu na kuweza kunena kwa lugha wakimshukuru Mungu na kumshangilia kwa matendo makuu yaliyokuwa yakitokea katika ibada hii.

Inawezekana na wewe umefungwa katika mateso ya magoinjwa, madeni, kukosa ada au kodi, kushindwa masomo, magonjwa yamekuandama, umekosa kazi, huna kibali, huthaminiki katika jamii, umelaaniwa, umekosa ajira, umedhurumiwa, hupandishwi cheo kazini kwako n.k. tunakushi kufika katika kanisa la Mlima wa Moto Mikocheni "B" kupokea majibu yako. Uamuzi wako na imani yako ndivyo vitakusaidia wewe kupokea majibu yako. Amua sasa na ungana na wana Mlima wa Moto nao watakuongoza katika njia sahihi ya kupokea majibu yako.

Iambie nafsi yako inayokuambia usifike kanisani, iambie kuwa umeshindwa na kanisani utakwenda. Ukiona Roho fulani inakuzuia ujue inazuia njia zako za mafanikio. Watu wanafika katika kanisa hili wakiwa na imani, wakifuata yale Mungu anayotaka wafanye, na Mungu amekuwa mwaminifu kwao. 

Jitazame kwenye kioo na jiulize kwanini unapitia mapito magumu wakati watu wengine wanafurahia maisha yao na huku wanamtumikia Mungu....Kimbilia huku kwa Yesu....


























«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS