Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » DAVID ROBERT AMEACHIA UJUMBE MZITO SANA, JAMANI TUSOME


Sanga Rulea 3:27 PM 0

Katika vita ili umshinde adui lazima uwe na taarifa sahihi na za kutosha kumhusu. Ndio maana katika kila nchi kitengo cha intelijensia ni muhimu sanaa. Tanzania haiwezi kumpiga Malawi kirahisi mpaka tumepata taarifa muhimu kupitia maintelijensia wetu juu za uwezo wa adui kisiraha, idadi ya majeshi, umahili wa makamanda wa vikosi, mbinu zao za upiganaji na sehemu wanapohifadhi siraha.

Katika ulimwengu wa roho ni hivyo hivyo, kwanza lazima tukubaliane jambo la msingi kuwa vita yetu sio juu ya damu na nyama bali juu ya falme, pepo, sultan na majeshi ya kuzimu katika ulimwengu wa roho.

Katika tafakali nilikuwa naifanya leo Roho Mtakatifu amenipa taarifa za kiintelijensia juu ya adui yetu sitamtaja maana hana hadhi ya kutajwa kwenye post yangu yoyote ile, ila sote twamjua tena huyu sio adui tu ya waliokoka bali wote wenye mwili. Fuatana nami kwenye hii post utaelewa na utamchukia zaidi adui kama nimchukiavyo toka nilipopata ufunuo huu.

Siraha kubwa sanaa anayoitumia adui ni UMASKINI, herufi kubwa si kwamba nautukuza lah! Ila nataka hata mwenye matatizo ya macho aweze kuona na auchukie kwa nguvu zote na yeye alieuleta pia.

UMASKINI umekuwa chanzo cha migogoro katika ndoa, wote tunajua adui amewapiga zaidi wanaume kiuchumi maana anajua vema wao ndio providers wa familia. Angalia wakina baba wakishindwa kuprovide they die earlier kwa sukari, pressure, magonjwa ya moyo n.k. ukiangalia chanzo cha magonjwa hayo yoote ni msongo wa mawazo unaosababishwa na UMASKINI. Kumekuwa na tatizo kubwa kwa wanaume juu ya nguvu za kiume ukiangalia kiundani hakuna ugonjwa kama huo ni issue ya stress walizonazo juu ya maisha zinazowanyima hata hamu ya kushiriki vema tendo la ndoa.

UMASKINI umekuwa sababu ya dada zetu kuvuliwa nguo ili tu wapate ajira, fedha au favour ya jambo lolote wanaloitaji. Sio akina dada tu hata wanaume tumesaliti imani zetu kwa ajili ya fedha za rushwa au madili machafu.

Nimeyataja machache tu ambayo adui anashamulia kupitia siraha hii UMASKINI. Baada ya kupata taarifa hizi za kiintelijensia kutoka kwa Roho Mtakatifu nataka tuungane nawe rafiki kumpiga adui kwa nguvu zote ama kwa kufunga na kuomba uwe huru tu katika staili yoyote Roho atakayo kuongoza katika kuomba fanya.

Biblia inasema mpingeni adui nae atawakimbia.

MUNGU AKUBARIKI UNAPOUNGANA NA KATIKA KUMPIGA ADUI ILI ULIMWENGU UWE SALAMA.LOVE YOU LET'S NAIL HIM DOWN FOR THE GLORY OF GOD. HALLELUJAH

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS