Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » 16.10.2016: KWAYA YA MLIMA WA MOTO YAFANYIKA BARAKA SIKU YA JUMAPILI


Sanga Rulea 9:39 AM 0


Hakika siku ya Jumapili 16.10.2016 katika kanisa la Mlima wa Moto Mikocheni "B" kwa Bishop Dr. Gertrude Rwakatare ilikuwa ni siku ya Baraka sana kwa wale waliobahatika kufika na kuabudu pale. Kwaya za Mlima wa Moto Mikocheni "B", Happy Kwaya na Joybringers Kwaya zilitubariki sana kwa nyimbo zao zenye upako wa aina yake. Hakika Mungu anawatumia watumishi wake kwa kazi yake. 

Watu wengi sana wamekuwa wakibarikiwa sana na waimbaji hawa kutokana na nyimbo zao kuwa na ule ujumbe mzito unaogusa maisha ya watu na pia jinsi wanavyocheza mbele za Mungu.

Jumapili hii ya ISHARA na MIUJIZA watakuwepo nyumbani mwa Bwana kwa kazi moja tu ya kumsifu na kumuimbia Mungu wetu wakishirikiana na Martha Mwaipaja. Itakuwa ni siku ya baraka kwako na kwangu pia. Tunakualika wewe na rafiki zako ili tupokee baraka za Mungu pamoja. Ibada itaanza saa 3 asubuhi mpka saa 8 mchana. Usafiri ni bure kuanzia kituo ch mabasi cha Makumbusho au Mwenge kwenya mataa barabara ya kuelekea kiwanda cha Coca Cola. Utasikia watumishi wa Mungu wakisema, "Kwa Mama Rwakatare" Ingia humo.

 Victor Aron Mtangazaji wa Praise Power akiwa aki lead


«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS