Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » 23.10.2016: BISHOP DR. GERTRUDE RWAKATARE NA MCH. NOAH LUKUMAY WALIVYOONGOZA KIPINDI CHA MAOMBEZI KATIKA IBADA YA ISHARA NA MIUJIZA SIKU YA JUMAPILI


Sanga Rulea 5:31 AM 0

Bishop Dr. Gertrude Rwakatare akishirikina na Mch. Noah Lukumay wa Mlima wa Moto Mikocheni "B" waliweza kuwaombea watu wenye mahitaji mbalimbali. Watu wengi waliweza kufunguliwa na kupokea miujiza yao. Kumbuka ibada hii ilikuwa ni ibada ya Ishara na Miujiza, kwahiyo watu walipokea kile ambacho walikuwa wakikihitaji katika maisha yao. Ilikuwa ni ibada ya baraka sana kwa wale waliobahatika kufika katika ibada hii ya Mlima wa Moto Mikocheni "B". Kuna watu waliweza kutokwa na mapepo, majini, wachawi waliwaachilia kwa damu ya Yesu. Pia waliweza kushiriki Meza ya Bwana kwa kula mwili wa Kristo na kunywa damu ya Yesu.

Mch. Noah Lukumay
Hakika tunajivunia sana wokovu huu tuliopata kwa neema tu ya Mungu. Tunakualika wewe ambaye hujabahatika kufika katika kanisa hili ili uweze kupokea hitaji lake. Mungu yupo karibu na wewe usikate tamaa. Mungu wetu anafanya mambo yake kwa UKUBWA pale tu utakapomkubali na kumtumikia. Rafiki yangu nakusihi sasa uanze maisha ya kumtumikia Mungu kwa hujui kesho yako itakuwaje. 
Kuna faida nyingi sana ukiishi maisha ya kumpendeza Mungu. Tunatambua kuna changamoto za kimaisha ambazo zinakusababisha hata kumsahau Mungu wako lakini tambua ipo siku utatafuta wokovu na hautaupata. Mpokee Bwana kuwa Bwana na Mwokozi wa Maisha yako sasa. Nikukaribishe katika ibada ya Jumapili hii Mlima wa Moto Mikocheni "B" kuanzia saa 3 asubuhi hadi saa 8 mchana. 

Mungu akusaidia ufike ukiwa umeongozana na mwenzako ili na yeye afurahie Mungu unayemtumikia wa Mlima wa Moto Mikocheni "B". Mungu akubariki sana. Unaweza kutembelea blogu yetu, www.mountainoffiretanzania.blogspot.com kujua mengi kuhusu huduma hii ya Mlima wa Moto Mikocheni "B"



 
 

 


































«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS