Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » 25.09.2016: WAUMINI WA KANISA LA MLIMA WA MOTO MIKOCHENI WAKIONGOZWA NA BISHOP DR. GERTRUDE RWAKATARE WAKIWAOMBEA WATU WENYE SHIDA MBALIMBALI SIKU YA JUMAPILI


Sanga Rulea 11:14 PM 0

Siku ya Jumapili 25.09.2016 ndani ya kanisa la Mlima wa Moto Mikocheni "B" nguvu za Mungu ziliweza kutanda katika kipindi cha maombezi na uponyaji. Watu wengi sana waliweza kuombewa na watumishi wa Mungu wakiongozwa na Bishop Dr. Gertrude Rwakatare. Mungu aliweza kugusa watu wake wenye shida mbalimbali. Nguvu za Mungu ziliweza kutibua mapepo, majini, na kila kitu kilichokuwa kinawatesa watoto wa Mungu. Watu waliweza kupiga kelele na wengine wakijikuta wanadondoka chini wakati watumishi wa Mungu wakiwagusa mikono yao na kukemea kazi za shetanini.

Hakika tuna kila sababu ya kumshukuru huyu Mungu kwa mambo makuu anayoyafanya katika hekalu lake la Mlima wa Moto Mikocheni "B" kila kuitwapo leo. 

Nasi kama watoto wa Mungu popote tulipo tunatakiwa kufanya kazi ya Mungu na kuwasaidia wale wenye uhitaji. Kuna watu wengi sana wako mitaani wanahangaika, wamefungwa minyororo ya shetani, macho yao yamezibwa wanaona giza na hawaoni nuru, hawafurahi maisha yao kutokana na changamoto za kimaisha, shetani amewabana mpaka wanashindwa la kufanya. Lakini wewe unayo neema ya kupata mwanga na shetani ameshindwa kukukandamiza, sasa ni jukumu lako na kuchukua hatua ya kuwaombea hawa watu na kuwaleta kanisani wakutane na nguvu za Mungu kupitia watumishi wake.

Jitahidi sana unapokuja kanisani ongezana na mtu ambaye hajawahi kuingia katika kanisa hilo unaloabudu ili na yeye aweze kupata upako na hamu ya kutamani kuja kanisani akiwa peke yake au akiongozana na mwingine kama alivyofanyiwa na wewe. Huu ni wakati wa kufanya kazi ya Mungu na kuwaleta watu kwa Yesu, sio wakati wakutamani tu kubarikiwa peke yako wakati ndugu yako anateseka. Mungu akubariki sana na karibu kanisani Mlima wa Moto Mikocheni "B" kila Jumapili saa 3 asubuhi hadi saa 8 mchana.
















«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS