Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » BISHOP DR. GERTRUDE RWAKATARE NA KANISA ZIMA WAFANYA MAOMBI MAALUM KWA MTUMISHI WA MUNGU MWENYE TATIZO LA KIBOFU


Sanga Rulea 6:19 AM 0

Tuna kila sababu ya kumshukuru Mungu kwa uponyaji unaoendelea kwa huyu mtumishi wa Mungu ambaye alifika katika kanisa la Mlima wa Moto Mikocheni "B" kwaajili ya maombezi kutokana na tatizo la kibofu. Bishop Dr. Gertrude Rwakatare, wachungaji wa kanisa la Mlima wa Moto Mikocheni "B" na kanisa zima waliweza kumuombea. Maombi haya yalifanyika siku ya Jumapili 25.09.2016 katika kipindi cha Maombezi na Uponyaji.

Tunahitaji sana maombi yako kwaajili ya huyu ndugu yetu ili awe mzima na aendelee na majukumu yake kama awali. Maombi yako ni ya muhimu sana katika afya ya huyu mtumishi wa Mungu.

Tunakukaribisha pia katika ibada zetu za kila Jumapili saa 3 asubuhi hadi saa 8 mchana. Usafiri ni bure kutoka katika kituo cha Mabasi cha Makumbusho au Mwenge kwenye mataa, utayaona magari ya Mlima wa Moto au utasikia watu wakisema, "Kwa mama". Ingi humo na utafikishwa salama.




«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS