Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » 16.10.2016: WATU WAZIDI KUBATIZWA KATIKA KANISA LA MLIMA WA MOTO MIKOCHENI "B"


Sanga Rulea 1:58 AM 0

Siku ya Jumapili 16.10.2016 watu wengi walijitokeza madhabahuni kuyakabidhi maisha yao kwa Yesu. Mch. Francis Machichi na Mch. Elizabeth Lucas waliwaongoza sala ya toba na kuwaombea. Baada ya kuombewa walibatizwa kwa maji mengi. Siku ya Jumanne walianza masomo ya kukulia wokovu. Sasa ni zamu yako wewe kumpokea Yesu kuwa Bwana na mwokozi wa maisha yako. Bishop Dr. Gertrude Rwakatare pamoja na jopo la wachungaji wa kanisa la Mlima wa Moto Mikocheni “B” wanakubaribisha katika ibada ya Jumapili hii kuanzia saa 3 asubuhi mpaka saa 8 mchana, na siku za katikati ya wiki ibada zinaanza saa 9 mchana hadi usiku isipokuwa Jumamosi. Mungu anampango na wewe katika maisha yako, amua sasa kuishi maisha yanayompendeza Mungu alafu utaona mkono wake ukikugusa na kubadiliza Historiya ya maisha yako. Jinsi ya kufika kanisani fika kituo cha Makumbusho au Mwenge utaona mabasi ya Mlima wa Moto Mikocheni “B” au utasikia watu wakisema “kwa mama”.  Mungu akubariki sana.




















































  

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS