Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » MAKAMU WA RAIS AZINDUA MRADI WA UJENZI WODI ZA WAZAZI


Sanga Rulea 11:02 PM 0


Makamu wa Rais, Samia Suluhu akizindua jiwe la Msingi la Ujenzi wa Jengo la wazazi katika Hospitali ya Rufaa ya Mwananyamala Dar.Baadhi ya wananchi mbalimbali waliofika kushuhudia hafla hiyo. Makamu wa Rais (katikati) akiwa katika picha ya pamoja na baadhi ya viongozi waliofika katika hafla hiyo.

MAKAMU wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Samia Suluhu Hassan, leo amezindua mradi wa ujenzi wa majengo matatu ya wodi za wazazi wenye thamani ya shilingi bilioni 4.5 kwa Halmashauri tatu za jiji la Dar es Salaam.

Mradi huo wa ujenzi ulizinduliwa katika Hospitali za Rufaa za Mwananyamala (Kinondoni) , Amana (Ilala) na ile ya Temeke .

Akizungumza katika hafla hiyo, Samia Suluhu alimpongeza Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda kwa juhudi zake katika kutafuta wadau mbalimbali na kufanikisha kujitolea kujenga majengo hayo ambayo yatakuwa muhimu kwa wazazi mkoani Dar. Pia alimshukuru Mkurugenzi wa Amsons Group, Abdallah Naheer kwa kukubali kujenga majengo hayo yatakayopunguza vifo vya akina mama na watoto.

Kwa habari kamili tembelea Global TV Online kuona hotuba kamili ya hafla hiyo.

Na Denis Mtima/Gpl

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS