Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » 25.09.2016: MCH. NOAH LUKUMAY: USIJITAMKIE MANENO YA KUSHINDWA, JITAMKIE USHINDI NA USIKATISHWE TAMAA NA MANENO YA WATU


Sanga Rulea 2:51 AM 0

Unaweza ukawa unatembea kwenye shida, mateso, hali ngumu usikate tama safari yako bado ni ndefu. Usiungane na watu walioshindwa hata kama umelala chini na wewe usiseme na mimi na lala chini na nimekwisha, ila sema, umelala kwa muda tu lakini baada ya muda utasimama tena.

Ili uweze kuishinda roho ya kukatisha tamaa unatakiwa kuona yale yasiyoonekana kana kwamba yanaonekana kwa IMANI. Watu wanaweza kukuuliza, “hivi mpaka leo hujazaa?” Mwambie, “bado sijazaa kwa sababu mtoto ninaye mbeba siyo wa kawaida ni mtoto wa miaka mikubwa, ni mtoto wa miujiza mikubwa”, watasema, “hadi leo hujaolewa?” Wambie, “mume wangu hafanani na wanaume wengine ninamngoja, anaandaliwa ninamngoja anatokea”, watakuuliza, “mbona mpaka leo hujafika mahali wenzako wafika?” wambie, “safari yao siyo yangu kama wamefika waningoje huko huko maana na mimi ninaelekea kule kule”.



Mch. Noah Lukumay

Ishinde roho ya kukata tamaa kwa kuona yale mambo yasiyoonekana kanakwamba yanaonekana, hata kama watoto wanavuta bangi au sigara au madawa ya kulevya, wanakunywa pombe, usikate tamaa kwa kuwa wanakunywa pombe leo lakini jua kesho inakuja hawa hawa walevi watakuwa waimba kwaya, watakuwa wanamwabudu Bwana watakuwa ni watu wa kumtumikia Mungu. Maandiko yanasema, “sisi hatuishi kwa yale yanayoonekana bali kwa yale yasiyoonekana”. Watu wa Mungu ni kama upepo unaovuma huwezi kutafuta upepo unaelekea wapi lakini kazi yake utaiona kule mbele.

Mungu akubariki sana kwa kusoma ujumbe huu na tunakukaribisha sana katika ibada ya Jumapili saa 3 asubuhi mpaka saa 8 mchana Mlima wa Moto Mikocheni "B" na siku ya Jumatano katika ibada ya KUFUNGULIWA KWAKO saa 9 mchana hadi usiku

Haya ni mafundisho aliyofundisha Mch. Noah Lukumay siku ya Jumapili 25.09.2016 katika kanisa la Mlima wa Moto Mikocheni "B"







«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS