Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » » MKURUGENZI WA DAWASA AAHIDI KUGHARAMIA KOLABO YA MWAMINI MUYERO NA AMBWENE MWASONGWE.


Sanga Rulea 12:25 AM 0


Mkurugenzi wa DAWASA, Bw.Charles Makoya ameahidi kugharamia kolabo ya waimbaji Mwamini Muyero na Ambwene Mwasongwe.

Bw. Makoya ambaye alikuwa mgeni rasmi kwenye uzinduzi wa album ya mwimbaji Mwamini Muyero kwa niaba ya waziri wa maji alitoa ahadi hiyo jumapili iliyopita katika kanisa la C.A.G Ubungo ambapo uzinduzi huo ulikuwa ukifanyika.

Katika kumsapoti Mwamini Bw. Makoya kwa niaba ya Waziri wa Maji Mh.Lwenje alichangia milioni mbili na kununua DVD ya Mwamini kwa shilingi milioni moja na kumwomba Ambwene Mwasongwe ambaye alikuwa moja ya waimbaji waalikwa kufanya kolabo na Mwamini ambayo yeye ataigharamia akisisitiza kuwa anataka aisimamie iwe na viwango vikubwa.

Kujua zaidi aliichoongea Tazama kwenye video tuliyokuwekea..

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS