Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » PICHA5: ENEO AMBALO MAMILIONI YA FEDHA YALICHIMBULIWA WAKATI WA UPANUZI WA BARABARA


Sanga Rulea 12:43 AM 0


Taarifa hii imetokea mianzini Arusha ambapo ndani ya nyumba aliyokuwa anaishi Christopher Akoonay baada ya kubomolewa wakati wa zoezi la upanuzi wa barabara na kikubwa kilichojitokeza ni mifuko ya plastiki iliyosheheni mamilioni ya fedha ambayo ilikuwa imechimbiwa chini ya ardhi .

Imeelezwa kuwa wapita njia na wakazi wa eneo hilo walipata neema ya kuokota fedha baada ya trekta lililokuwa likichimba barabara kuzichimbuwa na zikawa zimesambaa, lakini pia kuligeuka kilio kwa mmiliki wa hazina hiyo Christopher Akoonay.

Siku ya tukio, Akoonaay alikuwa yuko kwenye shuguli zake za kuwapelekea maziwa wateja wake ndipo watengeneza barabara walipofika kutengeneza barabara na kuanza kuichimba njia hiyo.

Christopher Akoonay ambaye amekuwa akizitunza pesa hizo chini ya ardhi tangu mwaka 2014 amesema alikuwa akiweka shilingi laki saba kila mwezi.

Gazeti la Habari Leo limeripoti kuwa nyumba ya Akoonaay ni miongoni mwa zile zilizobomolewa na ni baada ya wamiliki wake, kugoma kuzibomoa wenyewe ili kupisha upanuzi wa barabara hiyo.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS