Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » SIMBACHAWENE ATOA MIEZI 3 WAVAMIZI MAENEO YA TAASISI ZA SERIKALI KUONDOKA


Sanga Rulea 1:11 AM 0


Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (Tamisemi), George Simbachawene akizungumza na wanahabari.

Wanahabari wakichukua tukio hilo.

WAZIRI wa Nchi Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (Tamisemi), George Simbachawene, ametoa miezi mitatu maagizo kwa maafisa ardhi na wakurugenzi walio chini ya mamlaka hiyo, kupima mipaka halisi ya maeneo ya taasisi hizo pamoja na kuwaondoa watakaobainika kuyavamia.

Akizungumza na wanahabari jijini Dar es Salaam leo, Simbachawene amesema kuwa ameamua kutoa taarifa hiyo kufuatia kukithiri kwa uvamizi wa maeneo ya taasisi za kiserikali kama kwenye shule za msingi, sekondari, vituo vya kutolea huduma za afya na masoko, unaofanywa na baadhi ya watu kwa kujenga nyumba za biashara na kuweka makazi yao ya kudumu.

Waziri huyo amewasisitizia maafisa ardhi kukamilisha zoezi hilo la upimaji kwa muda mwafaka na pia akitoa agizo kwa wakuu wa mikoa na wilaya kusimamia zoezi hilo ili liweze kukamilika kwa wakati.

Alielezea kuwa anapiga marufuku biashara hizo kwenye maeneo hayo kwa kuwa zinaingilia na kuathiri utendaji na utoaji huduma wa taasisi hizo.

“Nawatahadharisha wale wote wanaojijua kuvamia maeneo hayo kuondoka mara moja kabla serikali haijawaondoa kwa nguvu,” alisema.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS