Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » » VIDEO: MENGINE YALIYOSEMWA NA POLISI DODOMA KUHUSU WAUAJI 13 WA WATAFITI


Sanga Rulea 11:21 PM 0


October 18 2016 Jeshi la Polisi Dodoma limetoa taarifa kwa vyombo vya habari Kuhusu hatua ya kuwafikisha mahakamani watuhumiwa 13 kwa kosa la mauaji ya watafiti wa udongo watatu kutoka katika kituo cha utafiti Selian Arusha waliouawa kwa kukatwakatwa kisha kuchomwa moto.

Kamanda wa Polisi Lazaro Mambosasa amesema…>>>’Tumewafikisha mahakamani october 17 2016 watuhumiwa 13 kwa kosa la mauaji ya watafiti watatu yaliyotokea hivi karibuni mkoani hapa‘

‘Watu hawa waliuawa kwa kushambuliwa na kukatwa kwa silaha zenye ncha kali katika sehemu za miili yao kisha kuchomwa moto, kabla ya mauaji hayo, watuhumiwa walieneza taarifa za uongo kuwatuhumu watafiti hao kuwa ni wanyonya damu bila kuwahoji‘- Lazaro Mambosasa

‘Watafiti hao walikuwa wakifanya kazi kihalali tena wakiwa na vitambulisho kutoka halmashauri ya Chamwino na gari la serikali, watuhumiwa wengine walitoroka kwenda mafichoni, msako mkali unaendelea kuwasaka wote kisha kuwapeleka mahakamani kuungana na wenzao‘ – Lazaro Mambosasa

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS