Select Menu

News

IJUMAA HII MLIMA WA MOTO MIKOCHENI "B"

IJUMAA HII MLIMA WA MOTO MIKOCHENI "B"

MLIMA WA MOTO MIKOCHENI "B" JUMAPILI HII

MLIMA WA MOTO MIKOCHENI "B" JUMAPILI HII

MTUME DR. PETER NYAGA

MTUME DR. PETER NYAGA

MCH. BURTON SANGA

MCH. BURTON SANGA

TTCL

TTCL

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

ELIMIKA NA RUMAFRICA

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » » VIDEO:MERCY MASIKA – WAKENYA WAKO OPEN MINDED KWENYE FASHENI SIO KWAMBA HAWAJAOKOKA


Sanga Rulea 1:41 AM 0


Moja kati ya vitu vyenye utata kwenye tasnia ya muziki wa Injili ni namna ya uvaaji. Kuna tofauti kubwa ya uvaaji na muonekano kati ya waimbaji wa Kenya na Tanzania. Waimbaji wa Kenya wanaonekana kama hawako rohoni sana kutokana na namna yao ya kuvaa na jinsi wanavyoonekana mfano kuvaa hereni, kuweka dawa za ku breach kwenye nywele na vinginevyo.

GospoMedia ilipata nafasi ya kuongea na mwimbaji Mercy Masika kutoka Kenya ili kupata mtazamo wake wa tofauti ya mavazi na muonekano kati ya waimbaji wa Kenya na watanzania. Mercy amesema kuwa utofauti huo unatokana na tofauti ya tamaduni na pia ameeleza kuwa wakenya ni waelewa (open minded) kwenye masuala kama hayo ndio mana kwao kuvaa vipuli na kuweka breach sio tatizo.

Tazama zaidi kwenye mahojiano hapo juu. Kisha to maoni yako…

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS