Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » WANAMAOMBI WAMSHUKURU BISHOP DR. GERTRUDE RWAKATARE SIKU YA JUMAPILI 25.09.2016


Sanga Rulea 4:58 AM 0

Siku ya Jumapili 25.09.2016 wanamaombi wa kanisa la Mlima wa Moto Mikocheni "B" waliweza kumzawadia Bishop Dr. Gertrude Rwakatare na wachungaji wa kanisa hili zawadi mbalimbali. Hii ikiwa ni kuwashukuru kwa huduma wanazozitoa kwa waumini na watu wote wanaofika kuabudu na kumtukuza Mungu katika kanisa hili. 

Pia walimshukuru sana Bishop Dr. Gertrude Rwakatare kwa moyo wake wa upendo, huruma,na hekima aliyojaliwa na Mwenyezi Mungu.

Wanamaombi hao waliguswa sana na kitendo cha Bishop Dr. Gertrude Rwakatare na kanisa zima kuweza kuwatoa watungwa 78 gerezani kwa kuwalipia faini ya mil.25, hii inaonyesha ni jinsi gani Bishop pamoja na kanisa walivyo na upendo hasa kwa watu wenye uhitaji na wanaoteseka kwa kukosa watu wa kuwasaidia. 

Tuzidi kuliombea kanisa hili na watumishi wa Mungu wenye mzigo mkubwa wa kusaidia jamii katika upande wa kimwili na kiroho.

Mungu awabariki sana na tunakukaribisha katika ibada zetu kila jumapili saa 3 asubuhi na usafiri ni bure kuanzia kituo cha mabasi cha Makumbusho na Mwenge



















«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS