Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » WAPINZANI KENYA WAMKUBALI JPM


Sanga Rulea 11:04 PM 0

Rais Dkt. John Pombe Magufuli.

Utendaji kazi wa Serikali ya awamu ya tano chini ya Rais Dkt. John Pombe Magufuli umetajwa kuwa sababu ya Rais Magufuli kupata umaarufu pamoja na kusifiwa na wananchi wengi wa nchi jirani hususani nchini Kenya.

Mwenyekiti wa Chama cha upinzani cha Labour Part of Kenya (LPK), Ababu Namwamba amesema kuwa, kilichompa umaarufu Rais Magufuli ni harakati zake za kupambana na ufisadi sambamba na kupunguza gharama za matumizi ya umma.

“Rais Magufuli anasifa fulani kule Kenya, mfano kumekuwa na harakati za kupambana na ufisadi, kupunguza gharama za shughuli za umma, hilo ndilo lililompa umaarufu, jina lake si geni masikioni mwa Wakenya. Swali, je haya mambo tunayoona katika vyombo vya habari ni porojo au kweli? Au yanabadili hali ya maisha ya wananchi wake?”

“Kenya tungependa kuona katika takwimu hali ya maisha imebadilika Tanzania, huduma za kijamii kama maji, afya na elimu zimeimarika. Pia ufisadi unapungua, lakini hadi sasa hatujaweza pata takwimu zinazoonyesha hayo mambo yanabadilika.”

Namwamba amesema ufisadi ni jambo la kupambana nalo, ambapo amemshauri Rais Magufuli kuendeleza vita hiyo ili ukuaji wa uchumi wa nchi uende sambamba na ukuaji wa uchumi wa wananchi na si kwa watu wachache.

“Ushauri wangu kutoka Kenya ni kuwa, siasa za nchi hizi mbili zinakaribiana sana, ila katika mashindano ya kisiasa tofauti iliyopo na ambayo nilipenda muitilie maanani ni kukwepa ukabilia, kutofanya siasa za kikabila na viongozi kutofanya makabila kama mtaji wa kisiasa, Kenya wanasiasa wamesababisha ubaguzi na kuleta suala la ukabila na nisingependa kuliona hili Tanzania, bali tulete siasa za sera, dhana, zitakazoleta huduma bora za kijamii,” amesema.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS