Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » » 16.11.2016: BISHOP DR. GERTRUDE RWAKATARE ATOA MISAADA MBALIMBALI KWA WATOTO WENYE VICHWA VIKUBWA – MOI MUHIMBILI SIKU YA JUMATANO


Sanga Rulea 8:03 PM 0



Bishop Dr. Gertrude Rwakatare siku ya Jumatano 16.11.2016 aliweza kuwatembelea, kuwafariji, kuwaombea na kutoa misaada mbalimbali kwa watoto wenye tatizo la vichwa vikubwa katika hospitali ya Muhimbili jijini Dar es Salaam.

Bishop Dr. Gertrude Rwakatare akiwa na wazee wa kanisa la Mlima wa Moto Mikocheni "B" wakipakia zawadi kwaajili ya watoto wenye vichwa vikubwa.

Bishop Dr. Gertrude Rwakatare alipofika katika hospitalini hapo aliumia sana kuona watoto wadogo wakiteseka na ugonjwa huu wa kujaa maji katika vichwa vyao na kusababisha vichwa kuwa vikubwa sana. Pia aliwatia moyo wazazi wa watoto hawa ya kwamba wasikate tamaa kwani Mungu yupo atakaye watetea katika kpindi hiki kigumu wanachopitia cha kuwauguza watoto wao. 

Pia alisikitika kusikia kuwa kuna baadhi ya wazazi wa watoto hao wametengwa na familia zao na wengine waume zao wamewakimbia eti kwasababu wamezaa watoto wenye vichwa vikubwa, na hii imesababisha wazazi hawa kupatwa na usongo wa mawazo wa jinsi gani wanaweza kuwalea hawa watoto wenye vichwa vikubwa. Akina mama hawa walionekana wakilia kwa machozi kutokana na changamoto wanazopitia katika kuwauguza watoto wao huku wengine wakiwa wamekosa msaada kutoka katika familia zao au waume zao



Bishop Dr. Gertrude Rwakatare alisikitika sana kuona wazazi walio wengi hapo hospitalini wana shida ya mahitaji mbalimbali, na hii ni kutokana na kukaa muda mrefu hospitalini wakiuguza watoto wao huku wakishindwa kupata muda wa kwenda kufanya kazi ili wajipatie kipato.

Kwahiyo kutokana na hivyo aliweza kutoa pesa na misaada mbalimbali ili iwasaidie katika kipindi hiki kigumu kwao na aliwaomba watu wajitokeze kuwasaidia hawa watoto kwani wanahitaji mahitaji mbalimbali katika afya zao.


Bishop Dr. Gertrude Rwakatare akipeleka misaada wodini kwa watoto wenye vichwa vikubwa.

Bishop Dr. Gertrude Rwakatare akiwatia moyo wazazi wa watoto wenye vichwa vikubwa
 Bishop Dr. Gertrude Rwakatare akimuombea mtoto mwenye kichwa kikubwa





Bishop Dr. Gertrude Rwakatare akimuombea mtoto mwenye kichwa kikubwa















 Bishop Dr. Gertrude Rwakatare akimfariji mtoto menye ugonjwa wa kichwa kikubwa


















































































«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS