Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » 30.10.2016: MCH. STANLEY NNKO AONGOZA MAOMBI YA KUWAOMBEA WATOTO WANAOPITIA CHANGAMOTO MBALIMBALI SIKU YA JUMAPILI KATIKA KANISA LA MLIMA WA MOTO MIKOCHENI “B”


Sanga Rulea 10:59 PM 0

Bishop Dr. Gertrude Rwakatare na Mch. Stanley Nnko siku ya Jumapili 30.10. 2016 katika ibada ya Tamasha la Maombi lililofanyika katika kanisa la Mlima wa Moto Mikocheni “B” waliweza kuwaombea watoto ambao wanaishi maisha yasiyompendeza Mungu kutokana na sababu mbalimbali, Mch. Stanley Nnko alisema, 


“Tutaomba kwa ajili ya watoto wetu wengine mmewapeleka watoto kwa bibi zao wanalelewa huko vijijini na haujui wanaishi mazingira gani. Ni vizuri tukawaombea watoto wetu popote walipo. Kama una watoto wako ni vyema ukawaombea maana wanapitia changamoto nyingi, ombea watoto wako wanao soma, wasio na heshima, waliofukuzwa, yatima, walioamua kuhama kutokana na migogoro ya wazazi, waliologwa n.k. 

Watoto wengine wananyanyaswa, waonewa, wanateseka, wanaishi kwenye nyumba za ajabu mitaani, hawana makazi wanalala nje. Kuna watu wengine hawaoni uchungu wa watoto wao, wamekamatwa na gereza la ulevi, makundi mabaya, kuvuta bangi, ngono, utukanaji kwasababu wazazi wao wameharibu “future” yao au mtazamo wa maisha yao ya baadae. 


Lakini leo tunawaleta watoto wetu kwa Yesu, sasa naomba tuombe, sema, ”Ee Bwana Yesu tunakusii watoto hawa wabadilishe, waokoe wakawe wema na kurudi majumbani mwao au kuwa na tabia njema. Bwana ponya kanisa lako, watoto wako, watoto wetu, wafundishe Bwana namna ya kuenenda kwa jina la Yesu Kristo. Asante Bwana maana unakwenda kutenda.” Endelea kuomba..










 







«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS