SHILO TANZANIA

SHILO TANZANIA

SHILO TANZANIA 2017

ALICHOKIANDIKA RAIS MAGUFULI BAADA YA USHINDI WA DONALD TRUMP


Leo November 9, 2016 Marekani imeweka historia nyingine baada Donald Trump wa chama cha Republican kutangazwa mshindi wa kiti cha Urais, na tayari ameanza kupokea pongezi kutoka kwa viongozi wa nchi mbalimbali ikiwemo Rais wa Tanzania, John Pombe Magufuli.

Rais Magufuli ametoa pongezi zake kwa Rais Donald Trump kupitia ukurasa wake Twitter

“Congratulation President-Elect and people of America for a democratic election,I assure and people of Tanzania for a continued friendship.

— Dr John Magufuli (@MagufuliJP)

SHILOH TANZANIA 2017

SHILOH TANZANIA 2017