Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » BISHOP DR. GERTRUDE RWAKATARE ATOA MISAADA KWA WAGONJWA WA KANSA (CANCER) KATIKA HOSPITALI YA OCEAN ROAD


Sanga Rulea 1:01 AM 0

Bishop Dr. Gertrude Rwakatare siku ya Ijumaa 18.11.2016 aliweza kutoa misaada mbalimbali kwa wagonjwa wanaosumbuliwa na kansa (cancer) katika hospitali ya Ocean Road jijini Dar es Salaam. Pia aliweza kufanya maombi na kuwatia moyo wagonjwa ambao walionekana wakilia kila wakati kutokana na mateso wanayopitia. Baadhi yao wamekuwa wakisumbuliwa na ugonjwa huu kwa muda mrefu sana huku wakiteseka. 
Bishop Dr. Gertrude Rwakatare akimtia moyo mgonjwa katika hospital ya Ocean Road

Bishop Dr. Gertrude Rwakatare aliwashukuru waaguzi wa hospitali hiyo kwa huduma yao na upendo wao wanaoonyesha kwa wagonjwa hawa ambao ukiwaona utawaonea huruma jinsi wanavyoteseka. 

Wagonjwa walifarijika sana pale tu mtumishi wa Mungu Dr. Gertrude Rwakatare alipowaombea na kugawa zawadi kwaajili ya mahitaji yao mbalimbali. 

Bishop Dr. Gertrude Rwakatare akiongea kwa uchungu mkubwa hapo hospitalini alisema, "Hawa ndugu zetu wanateseka sana, wanahitaji kusaidiwa kimwili na kiroho ili waweze kupona na waishi maisha ambayo sisi tuliowazima tunayaishi. 
Hawatamani kabisa kuishi maisha ya mateso na kuwa tegemezi kwa wengine. Ni jukumu letu sisi tuliowazima kuwaombea hawa ndugu zetu, kuwatia moyo, kuwafariji na kuwasaidia kwa kile kidogo tunachobarikiwa na Mungu.Pia tuwatembelee hawa wagonjwa kwani wengine wamekuwa wapweke kabisa."

Baada ya kumaliza zoezi la kuwaombea na kugawa misaada, wauguzi waliweza kumshukuru Bishop Dr. Gertrude Rwakatare kwa kitendo alichokifaya cha kutoa misaada hapo hospitalini, pia wagonjwa walimshukuru sana kwa kupata misaada hiyo.



















«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS