Select Menu

News

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

TTCL

TTCL

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA KINYONGA FASHION

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » » MCHUNGAJI PAULA WHITE AMBAE NI MLEZI WA KIROHO WA BW DONALD TRUMP ALISHAWAHI ONGEA HAYA ,” TRUMP ANAMPENDA SANA MUNGU”


Sanga Rulea 9:37 AM 0


Shauri wa kiroho wa Rais mteule Donald Trump Mchungaji Paula white alishawahi kumwongelea kiongozi huyu mpya Marekani kwamba ni mcha Mungu na ana hofu ya Mungu.



Mchungaji Paula white ndiye mshauri wa kiroho wa Donald Trump , amezunguzia Imani ya Trump na mahusiano yake na Mungu.

Trump hajawahi kuwa wazi kuhusiana na imani yake japokua amekua akisema yeye ana mahusiano mazuri na Mungu na wala hafikirii kama kuna kitu cha kumfanya atubu.

Mchungaji Paula white amesema Trump ni mtu mwenye njaa sana ya kumtafuta Mungu kwa moyo wake wote kuliko vile watu wanavyofikiria

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS