Select Menu

News

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

NABII OYII MWASAMBILI

NABII OYII MWASAMBILI

BONYEZA TANGAZO KUONA WATAKAOSHIRIKI UZINDUZI WA LILIANI KIMOLA

BEN BONGE CNCERT

BEN BONGE CNCERT

JIFUNZE KIFARANSA

JIFUNZE KIFARANSA

APOSTLE POPAPO ISRAEL

APOSTLE POPAPO ISRAEL

BONYEZA TANGAZO KUMPIGIA KURA HASSAN MBANGWA

BEATRICE KITALI VOTE

BEATRICE KITALI VOTE

SHILOH TANZANIA 2016

SHILOH TANZANIA 2016

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

VIDEO BOMBA ZA GOSPO: Bonyeza alama nyekundu kuona zingine

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

RUMAFRICA ELIMU

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » » VIDEO: MAJIBU YA RC MAKONDA KUHUSU BARABARA KARIBU NA DARAJA LA NYERERE AMBAYO HAIJAKAMILIKA


Sanga Rulea 10:38 PM 0


November 20 2016 ni siku ya pili ya ziara ya mkuu wa mkoa wa Dar es salaam, Paul Makonda ambayo ameifanya kwa ajili ya kukutana na wananchi kwa ajili ya kujibu kero mbalimbali za wananchi, leo akiwa Kigamboni Dar es salaam amepita kwenye daraja la Nyerere ambapo mita chache kutoka daraja hilo kuna barabara ya takribani KM 1.5 ambayo haina Lami na ni mbovu.

Akizungumza na wananchi wa eneo hilo RC Makonda amesema barabara hiyo itaanza kujengwa baada ya wiki mbili……>>>’Nimeagiza ndani ya mwezi wa 12 barabara hii ianzwe kujengwa na tumeshakuvaliana ndani ya wiki mbili wataanza ujenzi’




VIDEO: Uchimbaji wa Kokoto ulivyoathiri eneo la Mji Mwema Kigamboni Dar es salaam

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS