Select Menu

News

IJUMAA HII MLIMA WA MOTO MIKOCHENI "B"

IJUMAA HII MLIMA WA MOTO MIKOCHENI "B"

MLIMA WA MOTO MIKOCHENI "B" JUMAPILI HII

MLIMA WA MOTO MIKOCHENI "B" JUMAPILI HII

MTUME DR. PETER NYAGA

MTUME DR. PETER NYAGA

MCH. BURTON SANGA

MCH. BURTON SANGA

TTCL

TTCL

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

ELIMIKA NA RUMAFRICA

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » Msichana wa Chibok asema hawezi kurudi nyumbani kwa sababu wazazi wake hawatakubali kubadilisha dini


Sanga Rulea 10:41 AM 0


Uislamu wamfanya msichana wa Chibok kutorudi nyumbani

Kundi la wapiganaji wa Boko Haram limetoa kanda ya video inayodai kuonyesha wasichana wanne waliokataa kurudi nyumbani ili kujiunga na familia zao.

Wiki moja iliopita wasichana 82 kati yao waliachiliwa huru baada ya miaka miwili wakiwa chini ya watekaji wao.

Waliachiliwa baada ya serikali pia kuwaachilia makamanda watano wa Boko Haram .

Kuna takriban wasichana 100 wa Chibok waliosalia na wapiganaji hao huku serikali ya Nigeria ikisema kuwa mazungumzo ya kuwaachilia huru yanaendelea.

Mmoja ya wasichana hao alionekana akibeba bunduki huku mwengine akisema kuwa hangependelea kurudi nyumbani kwa sababu familia yake haiwezi kubadilika na kuwa Waislamu.

Wasichana 82 walioachiliwa wikendi iliopita wanasubiri kuunganishwa na familia zao lakini wataendelea kuangaliwa na serikali.

Msemaji wa afisi ya rais anasema kuwa msichana mwengine alitarajiwa kuachiliwa lakini akakataa.

Inadaiwa kuwa wasichana wengine waliolewa na watekaji wao na wamepata watoto.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS