Select Menu

News

IJUMAA HII MLIMA WA MOTO MIKOCHENI "B"

IJUMAA HII MLIMA WA MOTO MIKOCHENI "B"

MLIMA WA MOTO MIKOCHENI "B" JUMAPILI HII

MLIMA WA MOTO MIKOCHENI "B" JUMAPILI HII

MTUME DR. PETER NYAGA

MTUME DR. PETER NYAGA

MCH. BURTON SANGA

MCH. BURTON SANGA

TTCL

TTCL

GEPF

GEPF

VIGAE TANGAZO

VIGAE TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

IRINGA MAZIWA TANGAZO

AZAM TV

AZAM TV

RUMAFRICA NA HABARI ZA GOSPEL: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA Online MAGAZINE: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

Rumafrica. Powered by Blogger.

RUMAFRICA Online TV: Bonyeza alama nyekundu kusoma zaidi

RUMAFRICA: MATANGAZO: Bonyeza alama nyekundu

ELIMIKA NA RUMAFRICA

RUMAFRICA MTAANI

MLIMA WA MOTO ONLINE TV NA HABARI MBALIMBALI ZA MLIMA WA MOTO

RUMAFRICA VIDEO

» » 11.06.2017:MARTHA KOMANYA ALIVYOONGOZA KIPINDI CHA SIFA KATIKA IBADA YA "NEEMA YA KUANZA UPYA" MLIMA WA MOTO MIKOCHENI "B"


Sanga Rulea 3:33 AM 0

Hakuna mtu asiyependa kusifiwa, kila mtu anatamani kuona anapewa sifa kutokana na matendo mema anayoyafanya. Mungu wetu ametundea mambo mengi mazuri katika maisha yetu. Mungu wetu ametulinda, ametupa kazi, watoto, afya njema, magari, majumba, ajira, elimu nzuri, vyeo, miradi, mifugo, mashamba, maeneo ya biashara, wateja wazuri, amani katika taifa n.k. Mungu amekuepusha na ajali, magonjwa, utasa, kusengenywa, kuonewa, laana, mikosi, balaa, mapepo, majini, roho chafu, kuchanjwa usiku, kufeli masomo yako, kufukuzwa kazi na mengine kama hayo. 

Lakini kuna wengine bado wanapitia changamoto nyingi za maisha wakati wewe unafurahia wema wa Mungu. Wapo wanaolia kwa kukosa, ada, kodi ya nyumba, ajira, kazi, chakula, watoto, pesa, amani katika ndoa zao, wachumba wa kuwaoa, wapo wanakosa amani katika majumba yao na mengine kama hayo. Hata kama Mungu amekubariki bado unahitaji kumsifu na kumwabudu, hata kama unaona bado maisha yako ni ya dhiki na unapitia mapito magumu makubwa, lakini bado unahitaji kumsfu Mungu wetu. Unatakiwa kujiuliza kwanini bado unashi wakati wenzako wameshakufa? Mungu ana mpango na wewe. Nikupongeze mtumishi Martha Komanya na Janeth Urasa kwa kutuongoza katika kipindi cha sifa Mlima wa Moto Mikocheni “B” mkishirikiana na Praise and Worship Team ya Mlima wa Moto Mikocheni “B” katika ibada ya “NEEMA YA KUANZA UPYA siku ya Jumapili 11.06.2017. Mungu awabariki: //Mh. Bishop Dr. Gertrude Rwakatare/




















«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS

JIUNGE NA ST MARY'S INT'L SCHOOLS